Welcome Guest: เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก วันเวลาปัจจุบัน อาทิตย์ ส.ค. 25, 2019 1:33 pm

หน้าเว็บบอร์ด Events, การแข่งขัน , Game & Sport การแข่งขันพิเศษ [25/01/15] การแข่งขันพิเศษทีมอลเวง

ติดตามการแข่งขันพิเศษต่างๆ ได้ที่นี่

[25/01/15] การแข่งขันพิเศษทีมอลเวง

โพสต์โดย saintdragon เมื่อ พุธ ม.ค. 21, 2015 8:03 am

[25/01/15] การแข่งขันพิเศษทีมอลเวง
รูปภาพ
สถานที่จัดงาน ร้าน +LIke - Union Mall
วันที่จัดงาน วันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2015
เวลาที่จัดงาน 12:00-17:00
ค่าสมัคร 50 บาท

กฏการกำหนดทีมและวิธีการแข่งขัน
เมื่อเริ่มการแข่งขันทางทีมงานจะสุ่มผู้เล่นทุกคนออกเป็นทีม ทีมละ 3 คน
►ผลการแข่งขันแต่ละรอบเอาผลของทีมมาดูรวมกันเพื่อเป็นผลการแข่งขัน เช่น ชนะ 1 เสมอ 2 คือ ทีมชนะ, ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1 คือทีมเสมอเป็นต้น


กฏพิเศษในการแข่งขันนี้
►ผู้เล่นจะไม่ได้รับ Mp จาก Seal ฝ่ายตนเอง
►ผล - Shrine Max จากผู้เล่นฝ่ายตรงข้าม =0

ข้อกำหนดพิเศษในการแข่งขัน
►งานนี้ Judge และทีมงานทุกคนสามารถร่วมแข่งขันได้

การ์ดที่ไม่สามารถใช้ในการแข่งขันได้
????????????
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
รางวัล Main Event แบบเลือกตามอันดับ (รายการนี้คือแบบละ 1 ใบต่อ 1 ทีมน่ะ ใครจะได้ใบไหนไปแบ่งกันเอง)
แบบที่ 1 Athena, the Goddess of War (มุก) + Archangel Michael, the Awakening (มุก) + Guardian Dragon of the Saint (มุก)
แบบที่ 2 Hades, the God of Hell (มุก) + Crimson Dread Knight (มุก) + Viper Mara Girl (มุก)
แบบที่ 3 Exploding Tower (มุก) + Touch of Brave (มุก) + Maahes, the Lion Deity of War (มุก)
แบบที่ 4 The Star of Future (มุก) + Ishan, the Awakening (มุก) + Flemaglacia, the Awaken Angel (มุก)
แบบที่ 5 Leraje, the Awakening (มุก) +Jigoku Maou, the Awakening (มุก) + Succubus Witch Girl (มุก)
แบบที่ 6 Postulant of St.Aquinas Academy (มุก) + Light Guardian Ninja, the Awakening (มุก) + Swan, the Awakening (มุก)
แบบที่ 7 Xerxes, the Awaken Necromancer (มุก) + Bram, the Awaken Wizard (มุก) + GGA Gunner Girl (มุก) + Zalom’s Headman Commander, the Awakening (มุก)
แบบที่ 8 Utada, the Awaken Kunoichi (มุก) + Setsu Kuranosuke, the Awaken (มุก) + Ensha, the Grand Thief of Black Wood (มุก) + Terpsichorean Angel (มุก)
แบบที่ 9 Thaliwilya, the Awaken Dragoon (มุก) + Hanuman, the Awakening (มุก) + Earawan, the Awakening (มุก) + Elite Tiger Warrior, the Awakening (มุก)
แบบที่ 10 Kraken (มุก) + Full Throttle Harpy Girl (มุก) + Whirlwind Garuda, the Awakening (มุก) + Thunderos, the Awakening (มุก)
ผู้เข้าแข่งขันที่ได้อันดับสูงกว่าได้เลือกรางวัลแบบที่กำหนดก่อน
______________________________________________________________________
รางวัล Main Event ตามลำดับการแข่งขัน
ัอันดับที่ 1 Temperance (Foil) คนละ 1 ใบ
อันดับที่ 2 World of Freedom (นูน) คนละ 1 ใบ
อันดับที่ 3 Mystic Mirror (นูน) คนละ 1 ใบ
อันดับที่ 4 Choice of Werrian Wesley คนละ 1 ใบ
นอกนั้นอาจจะมี Random Promo ให้อันดับอื่นๆ ตามการพิจารณาของทีมงานในขณะนั้น
Random Visionary Sun (Foil) 1 ใบ ให้กับผู้เล่น 1 คนที่ไม่ได้ติดในกลุ่มอันดับที่ 1-4
Random New Blood Vampire Girl (Foil) 1 ใบ ให้กับผู้เล่น 1 คนที่ไม่ได้ติดในกลุ่มอันดับที่ 1-4
ภาพประจำตัวสมาชิก
saintdragon
0
 
โพสต์: 1101
Cash on hand: 555.00
Medals: 1
Judge-Silver (1)

ย้อนกลับไปยัง การแข่งขันพิเศษ

ผู้ใช้งานขณะนี้

่กำลังดูบอร์ดนี้: ไม่มีสมาชิกใหม่ และ บุคคลทั่วไป 1 ท่าน

cron